shafi_banner

samfurori

Acetonitrile CAS 75-05-8 tare da cikakkun bayanai

Takaitaccen Bayani:

CAS:75-05-8

Kwayoyin Halitta:Saukewa: C2H3N

Nauyin Kwayoyin Halitta:41.05

Bayyanar:Ruwan Mai Fassara mara launi

Gwajin:99.93%


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakkun bayanai

CAS

75-05-8

Kwayoyin Halitta

Saukewa: C2H3N

Nauyin Kwayoyin Halitta

41.05

Tsarin Sinadarai

Acetonitrile CAS 75-05-8 tare da cikakkun bayanai (3)

Bayyanar

Ruwan Mai Fassara mara launi

Assay

99.93%

Ƙayyadaddun bayanai

Yawan yawa 0.786g/cm 3
Wurin narkewa - 45 ℃
Wurin tafasa 81-82 ℃
Ma'anar walƙiya 12.8 ℃ (CC)

Amfani

Ana amfani da Acetonitrile a matsayin mai narkewa.Misali, ana iya amfani da shi azaman sauran ƙarfi don hakar butadiene, sauran ƙarfi don fiber na roba da sauran ƙarfi don wasu sutura na musamman.Maganin da ake amfani da shi a masana'antar man fetur don cire kwalta, phenol da sauran abubuwa daga hydrocarbons mai.Ana amfani dashi azaman sauran ƙarfi don fitar da fatty acid daga dabbobi da mai a cikin masana'antar mai, kuma azaman matsakaici don recrystallization na magungunan steroid a cikin magani.Lokacin da ake buƙatar kaushi mai ƙarfi tare da babban dielectric akai lambar Chemalbook, ana amfani da gaurayawan azeotropic na binary wanda aka kafa ta acetonitrile da ruwa: yana ɗauke da 84% acetonitrile, wurin tafasa 76 ℃.Acetonitrile matsakaicin magani ne (bitamin B1) da kayan yaji, kuma shine albarkatun ƙasa don kera ma'ajin taki na triazine nitrogen.Hakanan ana amfani dashi azaman denaturant don barasa.Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi don haɗa ethylamine, acetic acid, da dai sauransu, kuma yana da amfani da yawa a cikin masana'antun rini da haske.

Marufi da jigilar kaya

160KG/Drum, pallet ɗaya na iya ɗaukar ganguna 4 kuma akwati ɗaya na iya ɗaukar ganguna 80

Ya kasance na haɗarikayayyaki kuma kawai za su iya isar da su ta teku

ajiye da ajiya

inganci: 2 shekaru

Samun iska mara zafi bushewa;tare da acid, gishiri ammonia adana dabam

Iyawa

1000MT kowane wata

FAQ

1.Q: Menene mafi ƙarancin tsari na Acetonitrile CAS 75-05-8
R: 1 bugu

2.Q: Idan za ku iya karɓar kaya na musamman don Acetonitrile?
R: Ee, za mu iya shirya shiryawa a matsayin abokin ciniki da ake bukata.

3.Q: wane biya za ku iya karba don Acetonitrile?
R: LC, TT, WESTERN UNION da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana